Anaitwa Roma

ROMA

Feat.

ONE SIX

Album: Anaitwa Roma (Single), 2019

Anaitwa Roma Lyrics

Anaitwa Roma Lyrics

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha Roma Roma
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Wanauliza siku hizi Roma huimbi za kiharakati
Huku wakisema ununio ndo kumbukumbu iliyo baki
Ahh sasa hamtaki mbona hamkumsapoti Mange
Nyinyi mtakuwa wanafki yaani sijui mlikwama wapi

Walivunja dole la mwisho wakaliacha dole la kati(Mmh)
Eeeh hii si ni nchi ya demokrasi mkimind basi mnajua
Sa mbona kamati(Mmmm) Tuiache hayo

Vipi korosho za Mtwara 
Maana wapiga kura wengi wakulima wafanya biashara
Kumnyima mpinzani ajenda, tendetu yaliyo mema
Sio kumpelekea defender mtaani tutie vilema

Chozi ya waTanganyika hayatawaacha salama
Na damu zilizo mwagika milele zitawaandama
Serikali imewapa nafasi wanawake pongezi ifike
Najiona mwenye bahati nikimtazama mwanangu wa kike

Akikuwa akiuliza wale waloniteka nani aliwatuma
Mjibuni mmemzaa mpare ila asiwachukie wasukuma
Najua atanuna najua ya nyuma yatamtia huruma
Asilipe kisasi ashtaki kwa Mungu aipate suna

Na nikiitwa kwa Mungu Baba nikafa 
Sijamuona mtoto, mmpe shada la msalaba 
Aliweke upande wangu wa kushoto 
Na mtapo imaliza ibada iwe ni padi ya paroko
Nguo zangu azipige mnada mmpe albino ama uroko

Mi ni soja niko vitani 
Nikipona unikiss silaha nawaachia maishani
Ibebeni mkomboe taifa maana nchi yenu itaangamia
Viongozi hawana maarifa na hawataki wakosolewe
Wanafanya kazi kwa sifa 

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha Roma Roma
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Yuda usimharibie Dani ili ufurahishe mtukufu 
Sisi wote wanao kwanini unapenda sana Yusufu?
Yakobo, baba pesa madaraka umaarufu
Wanaomwapata vijana wanakosa hekima na utu 

Wapunguzie vifungo wafungwa wasio na hatia
Wengine walifuata mkungo kiukweli hawakuwa na nia
Naskia jimbo la Ubungo kuna mtu amelipania 
We umezitungo ni zaidi ya waraka wa Waibrania

Chama kilisha watimua na siasa mlowanunua
Mnapiga bomu mortuary mnajisifu mmeua
Tuliombee taifa tuombee viongozi wetu
Nchi ina miiba so tuwavishe viatu walioko peku

Tusilete uchama kwenye issue za kitaifa
Uongozi ni kuacha alama chanya na kuajibika
Kutekana kuuana sio sifa ya MTanganyika
Ubora ndama ndio unalipa zizi la ng’ombe uhakika

Hongera baba kwa ukusanyaji wa mapato kedekede
Ya kodi na flyover ndio hizo kanyaga twende
Kwetu huduma ya afya ni bora kuliko ndege
Atafanya yote tumuombee na tuimbe Yesu nibebe

Watu wametumbuliwa mwezi mmoja kabla ya kustaafu
Walimu wamesahauliwa mapato yao halafu
Mapolisi mishahara yao bado twapiga tafu
Hospitali boresha tupunguze idadi ya wafu

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha Roma Roma
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Sijawai kuona mpga kinanda wa kanisa akitoa sadaka
Cameraman akianguka ndani ya misa kwa pepo kaka 
Na sadaka halali ni ile utaitoa kwa uchungu
Tafta pesa wee siku hizi hulijali sio ukubwa rungu 

Na nyota mshale we bishoo segera 
Ukuki na kulenga tokea hale
Nenda kalete mamluki karoge mambo iko huku
Roma anaiteka show, kafara unamchinjia kuku?

Mi namchinja naichinja kondoo 
Andaa show alafu mmlete mkali wenu tafta venue 
Baada ya dakika mbili mpige mziki ya maiti yenu
Eti unarap? Huwa unarap wewe? Unarap nini?
Ni wanakubeba na hautaamini usiku wakikupiga chini

Sa we kamatia chini mi nakamatia ndinga
Na ukikamatia mpini si utakamatia mimba 
Alafu kizazi nakwacha unang’aza sharubu
Kula nganzi mi kisirani nina gubu

Na elfu mbili na ishirini si tumwombe Mungu
Wewe na mimi na wote wasaka tonge watao rudi vitini
Watuepushe na hiki kikombe mwaskizisha nguma pini
Mjengoni wasikae kinyonge

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha Roma Roma
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

Anaitwa Roma hakuna wa kumstopisha
Nani wa kunyamazisha Roma Roma
Kazi kuongea ongea kesho yake on air
Kesho kutwa wamepotea 

SHARE

Share on facebook
Facebook
Share on google
Google+
Share on twitter
Twitter
Share on tumblr
Tumblr
Share on whatsapp
WhatsApp

MORE LYRICS

My happiness

My happiness Lyrics T’es ma plus belle erreure Ma plus belle histoire Embrasses-moi comme tu sais le faire T’es mon

Mziki

Mziki Lyrics Kama suspender, mbe mbe mbe Baby hello Leo unataja nikutoe dinner Oooh nikutoe dinner Mmmh sweety hello Leo

Dî Khamè

Dî Khamè Lyrics Yaya gné tonguo sakhan anoun sakhan Atondikhi sobè soukhoudé Iyâaraté korémato ima dandé tôma Dî khamèya noun

Arrêtons L’hémorragie

Arrêtons L’hémorragie Lyrics Kham na ni niakeu dou dègn fi ak diougou niou bagn Misère violence bouy khègn nioune rek

Hadithi

Hadithi Lyrics Leo nina hadithi, naomba nihadithie eeh Hadidhi tamu ya mapenzi, tega na usikie eeh Niliishi naye, super girl,

Enyanda

Enyanda Lyrics Alexander Mbuge Power records We know we kill it. TNS Gwe anyanula, wanzijayo mu katandaalo Baali banjerega, naye

Add your comment